Babban aikin GPS mai karɓa TQC-GPS-001

A takaice bayanin:

Gabatar da TQC-GPS-001, sabon samfurinmu, wanda ya haɗu da fasaha na musamman da kuma kyakkyawan aikin don samar maka da cikakken bin GPS. Mitar Cibiyar mai karɓar GPS ita ce 1575.42mhz ± 3 MHz, wanda ke ba da kyakkyawar damar siginar da kwanciyar hankali.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Antencric eriya

Tsarin Samfura

TQC-GPS-001

Mitar Cibiyar

1575.42mhz ± 3 MHz

Vswr

1.5: 1

Feltan band

± 5 mhz

Na gabani

50 ohm

Peak riba

> 3DBIC DIST ON 7 × 7CM Jirgin saman

Sami ɗaukar hoto

> -4dbic at -90 ° <0 <+ 90 ° (sama da kashi 75%)

Kayane

Rhnp

LNA / Tace

Riba (ba tare da kebul)

28DB hali na hali

Hoise adadi

1.5DB

Tace band

(F0 = 1575.42 MHz)

7DB min

F0 +/- 20mhz;

20dB min

F0 +/- 50mhz;

30DB min

F0 +/- 100mhz

Vswr

<2.0

Dc voltage

3V, 5V, 3V zuwa 5v

DC Yanzu

5MA, 10MA Max,

Na inji

Nauyi

<105Gram

Gimra

45 × 38 × 13m

USB RG174

5 mita ko mita 3

Mai haɗawa

Sma / SMB / SMC / BNC / TNC / MCX / MMCX

Haɗa tushen tari / matattara

Gidaje

Baƙi

Muhalli

Aiki temp

-40 ℃ ~ 85 ℃

Rawar jiki sine

1g (0-p) 10 ~ 50 ~ 10Hz kowane axis

Matuƙar zafi

95% ~ 100% RH

Weathels

100% waterland

TQC-GPS-001 yana da VSWR na 1.5: 1, tabbatar da ƙarancin sigina da kuma mafi kyawun aiki. Halinsa 50 na OHM 50 ya kara inganta ingancin siginar, ya dace da aikace-aikacen neman neman abin dogaro na GPS GPS.

TQC-GPS-001 ya ɗauki eriya madauwari na dama (RHCP) eriya, wanda ke inganta ikonsa da alamun GPS kuma yana samar da ingantacciyar ikon tsangwama. Wannan yana nufin zaku iya dogaro akan wannan mai karɓar GPS don samar da daidaito da ingantaccen bayanan data.

Bugu da kari, da TQC-GPS-001 yana da lNA / tace tare da riba na 28DB (ba tare da kebul) da kuma wani hayaniya na kawai 1.5db. Wannan yana tabbatar da cewa mai karɓar GPS zai iya fadada raunuka masu rauni da rage amo, inganta ingancin sigari da aminci.

Bugu da kari, da TQC-GPS-001 an gina shi-da aka gina na samar da kyakkyawan aiki-band. Mafi karancin arewa na F0 +/- 20mhz Fita shine 7DB, mafi ƙarancin haɓakar F0 + +, wanda zai iya tace mafi ƙarancin abubuwan da ba a so ba da kuma rage tsangwama , don cimma ƙarin daidaito da abin dogara GPS.

The TQC-GPS-001 yana aiki daga kewayon ƙarfin lantarki na 3V zuwa 5V, samar da zaɓuɓɓukan samar da wutar lantarki mai sassauci. Yana kuma fasalta ɗan ƙaramin dc na yanzu na 5MA, tare da matsakaicin 10MA, tabbatar da ingantaccen amfani da ƙarfin iko.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi